Hộp Vape Bút
1.YY26 là một trong những phiên bản Elenbar thông minh và nhỏ gọn nhất.
2. Với sự tiện lợi và phong cách, đây chắc chắn sẽ là một sự bổ sung xứng đáng cho bộ sưu tập của bạn.
Mô tả
Hộp Vape Bút
Nếu bạn là người đam mê thuốc lá điện tử thì YY26 của Elenbar là thứ bạn có thể cân nhắc.
Được thiết kế chú trọng đến sự tiện lợi và phong cách, chiếc bút thuốc lá điện tử nhỏ gọn và thời trang này là thứ không thể thiếu trong bộ sưu tập của bạn.
Bộ YY26 đi kèm bình chứa đầy 3ml, pin sạc 1000mAh và cổng sạc USB.
Với công suất thay đổi 80 watt, thiết bị này rất phổ biến.
Một trong những tính năng nổi bật của bút thuốc lá điện tử dạng hộp YY26 là khả năng sạc nhanh và nâng cấp khả năng chống rò rỉ.
Được làm bằng hợp kim nhôm chất lượng cao, thuốc lá điện tử này có độ bền cao và chống mài mòn.
Thiết kế kiểu dáng đẹp và hiện đại vừa thời trang vừa thiết thực, mang lại cảm giác thích thú tuyệt đối khi sử dụng.
Cho dù bạn là người đam mê thuốc lá điện tử có kinh nghiệm hay mới bắt đầu, hộp thuốc lá điện tử YY26 có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
Chi tiết của nó như sau:
| Watt | 80W thiết bị pin |
| chất lỏng điện tử | Cartomizer, đổ đầy chất lỏng điện tử khi sử dụng hết |
| Bưu kiện | Một hướng dẫn sử dụng. Một cáp USB |
| Màu sắc | đen, đỏ, bạc, vàng và xanh |
| Ắc quy | 1000mAh |
| Trọng lượng máy trần | 188g |
| thùng carton | 100 chiếc mỗi thùng |
| G.W | 31,5kg |
| Kích thước thùng carton | 55*42*28cm |
Câu hỏi:
1.Hơi khác với khói như thế nào?
Định nghĩa ngắn gọn về hơi là "một chất khí không phải là chất lỏng hoặc chất rắn". Sự khác biệt là vật liệu bay hơi chỉ ở dạng khí, không giống như khói, chứa nhiều loại hydrocarbon và các hợp chất bị phân hủy một phần.
2.Tại sao hút thuốc lại tệ hơn vaping?
Nói chung, hút thuốc được coi là có hại hơn vì sản phẩm bị đốt cháy và khói được hít vào phổi. Nhưng chúng tôi phát hiện ra rằng việc đun nóng dung dịch hơi và hít hơi vào phổi cũng gây ra tổn thương tương tự và làm giảm khả năng chống nhiễm trùng.
3.Vape là khói hay hơi?
Vaping mô phỏng việc hút thuốc. Các thiết bị vaping chạy bằng pin tạo ra một bình xịt trông giống hơi nước nhưng chứa nicotin, hương liệu và hơn 30 loại hóa chất khác. Khí dung được hít vào phổi, nơi nicotin và các hóa chất đi vào máu.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Hỏi: Việc trả lại phải làm gì?
Trả lời: Chúng tôi không chấp nhận trả lại nếu sản phẩm không có vấn đề gì.
Nếu nguyên nhân là do sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ hậu mãi tương ứng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích






















