Thương hiệu Thuốc lá điện tử
Thuốc lá điện tử 1.EGQ-D34 là thiết bị thuốc lá điện tử tất cả trong một mới nhất, dễ dàng mang theo và sử dụng.
2. Đây thực sự là một bộ sản phẩm nhỏ gọn và hấp dẫn với chất lỏng điện tử 17ml, muối nicotine 2% và pin lithium 650mAh tích hợp.
Mô tả
Thương hiệu Thuốc lá điện tử
Thuốc lá điện tử EGQ-D34, Thuốc lá điện tử thương hiệu, là thiết bị thuốc lá điện tử tất cả trong một mới nhất, dễ mang theo và sử dụng.
D34,Thuốc lá điện tử thương hiệu, có kết cấu núm tròn, hình dáng giống bình bú, thân chai inox 304, có thể sạc điện để sử dụng liên tục.
Nó thực sự là một bộ sản phẩm nhỏ gọn và hấp dẫn với 17ml tinh dầu, 2% muối nicotine và pin lithium 650mAh tích hợp.
Hiện nay, đây là loại thuốc lá điện tử có số lượng hơi lớn nhất trong ngành thuốc lá điện tử, có thể đạt tới 7000 hơi.
Tấm sưởi lõi lưới tích hợp sẽ mang đến cho bạn hương vị và trải nghiệm tuyệt vời về vape. Chào mừng bạn đến đặt hàng!
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| tinh dầu | 17ML chất lỏng điện tử |
| Puff | 7000 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 650mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 12,5kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30cm |
Câu hỏi:
1.Giá trung bình của một cây bút vape là bao nhiêu?
Bút vape có giá dao động từ 25 USD đến 70 USD, trong khi bút dùng một lần thường có giá từ 10 USD đến 20 USD. Những chiếc bút đắt tiền hơn có xu hướng cung cấp nhiều tính năng hơn, nhưng cũng có rất nhiều lựa chọn tuyệt vời ở mức giá thấp hơn.
2.Một cây bút vape giá rẻ có tuổi thọ bao lâu?
Nếu bạn chỉ hút ba hơi một lần và sử dụng năm lần một ngày với tối đa 15 hơi, một điếu thuốc lá điện tử có thể tồn tại được khoảng hai tuần.
3.2000 hơi thuốc là bao nhiêu điếu thuốc?
Về thể tích, con số này tương đương với hàm lượng nicotine trong khoảng 10 bao thuốc lá.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
Đáp: Nếu hàng còn trong kho thì thường là 1-5 ngày. Nếu không có hàng thì sẽ được xác định theo số lượng và thường mất 1-2 tuần.
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích

















