Bút Vape Evoss
Thuốc lá điện tử 1.D34 là một trong những sản phẩm lớn nhất và phổ biến nhất trong ngành thuốc lá điện tử và thuộc thương hiệu EGQ.
2. Hiện được bán tại hơn 100 quốc gia trên 6 châu lục.
Mô tả
Bút Vape Evoss
Evoss D34 là thuốc lá điện tử cao cấp kết hợp phong cách, tiện lợi và hương vị.
Được sản xuất bởi thương hiệu EGQ, chiếc bút thuốc lá điện tử này đã gây bão trên thị trường và được bán tại hơn 100 quốc gia trên sáu lục địa.
Tại Evoss, chúng tôi chuyên về thuốc lá điện tử có hương vị trái cây được mọi người yêu thích!
Sản phẩm của chúng tôi được thiết kế hướng đến người dùng, kết hợp sự đổi mới, phong cách và hương vị để mang lại trải nghiệm hút thuốc tuyệt vời.
Với thiết kế thời trang, mỏng, dễ mang theo và nhiều màu sắc để lựa chọn phù hợp với phong cách cá nhân, D34 là sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi người sử dụng.
Thuốc lá điện tử D34 được chế tạo cẩn thận bằng công nghệ mới nhất và nguyên liệu chất lượng cao nhất để đảm bảo rằng mỗi điếu thuốc đều mang đến hương vị yêu thích của bạn.
Vậy hãy đến và tự mình trải nghiệm D34 và xem nó có gì khác biệt so với các sản phẩm khác?
Chi tiết của nó như sau:
| nicotin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 17ML chất lỏng điện tử |
| Phun | 7000 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 650mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà tặng | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 12,5kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30 cm |
Câu hỏi:
1.Mua vape dùng một lần có rẻ hơn không?
Trong ngắn hạn, mua thuốc lá điện tử dùng một lần có vẻ là một lựa chọn tốt hơn, nhưng theo thời gian, chúng đắt hơn nhiều và bạn sẽ không có nhiều lựa chọn về thiết kế, hương vị, mức độ nicotine và các tính năng khác.
2.Bạn có thể nhận được nhiều nhát nhất trong một lần dùng một lần?
Thuốc lá điện tử dùng một lần đã trở nên phổ biến trong những năm gần đây như một giải pháp thay thế dễ dàng để giúp người hút thuốc bỏ thuốc lá có hại. Tuy nhiên, hầu hết các sản phẩm dùng một lần tiêu chuẩn chỉ cung cấp khoảng 600 hơi cho mỗi thiết bị. Tất nhiên thương hiệu EGQ của chúng tôi có thể cung cấp thuốc lá điện tử lên tới 7000 hơi.
3.Vape dùng một lần có lãng phí không?
Giống như thuốc lá điếu, thuốc lá điện tử rải rác là nguồn gây ô nhiễm môi trường chính và đặc biệt thuốc lá điện tử dùng một lần chứa nhiều loại chất thải: chất thải nguy hại từ lượng nicotine dư thừa, kim loại nặng từ mạch hóa hơi.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Q: Bạn thường nhận được câu trả lời khi nào?
Trả lời: Mọi yêu cầu sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ.
Hỏi: Việc trả lại phải làm gì?
Trả lời: Chúng tôi không chấp nhận trả lại nếu sản phẩm không có vấn đề gì.
Nếu nguyên nhân là do sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ hậu mãi tương ứng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích

















