Thuốc lá điện tử Crystal 600 Puffs
1.600 puffs, thuốc lá điện tử, bút vape pha lê.
2.10 Hương vị với hương vị trái cây.
Mô tả
Vape vuông
Hôm nay chúng ta sẽ nói về các tính năng và lợi thế của thuốc lá điện tử dùng một lần C15.
C15 Thuốc lá điện tử dùng một lần có pin 550mAh, có thể đáp ứng nhu cầu của người dùng để sử dụng lâu dài.
Thuốc lá điện tử này cũng có nhiều hương vị để lựa chọn.
C15 Thuốc lá điện tử dùng một lần an toàn và vô hại hơn so với thuốc lá truyền thống, cho phép bạn thưởng thức hương vị của thuốc lá trong nhà.
Nếu bạn chưa bắt đầu sử dụng thuốc lá điện tử, bạn cũng có thể xem xét các loại thuốc lá điện tử dùng một lần C15 và làm cho nó trở thành một lựa chọn lành mạnh và thời trang hơn cho bạn.
Các chi tiết như sau:
| Muối nicotine | 2% nicotine |
| E Liquid | 2 ml |
| Phồng | 600 puffs cho mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Pin tích hợp 550mAh |
| Hương vị | 10 hương vị có thể được chọn |
| Hộp quà tặng | 10 cái trong một hộp quà tặng |
| Thùng carton | 400pcs trong một thùng |
| GW | 16,5kg |
| MANG |
55*28*29.5 |
Câu hỏi:
1. Làm thế nào xấu là vaping vào năm 2024?
Vaping có an toàn không? Mặc dù nghiên cứu đang diễn ra, vaping có liên quan đến bệnh tim, bệnh phổi và tổn thương phổi nặng.
2. Vaping xấu cho thận?
Vì thế,Vaping cả thuốc lá điện tử có chứa nicotine và không có nicotine có khả năng mang lại nguy cơ mắc các bệnh thận.
3. Thiệt hại có thể làm vaping nào cho cơ thể của bạn?
Thuốc lá điện tử tạo ra một số hóa chất nguy hiểm bao gồm acetaldehyd, acrolein và formaldehyd. Những aldehyd này có thể gây raBệnh phổi, cũng như bệnh tim mạch (tim). Thuốc lá điện tử cũng chứa acrolein, một loại thuốc diệt cỏ chủ yếu được sử dụng để tiêu diệt cỏ dại.
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là công ty giao dịch hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là sản xuất thuốc lá điện tử, hy vọng sẽ làm việc với bạn! Cảm ơn bạn!
Q: Khi nào bạn thường nhận được câu trả lời?
A: Tất cả các yêu cầu sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ
Q: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng t/t hoặc l/c. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi trả số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Q: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
A: Nếu hàng hóa có trong kho, thường là 1-5 ngày. Nếu không có cổ phiếu, nó được xác định theo số lượng và thường mất 1-2 tuần.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích














