Thuốc lá 2% Nic
1.COO7 thuốc lá điện tử dùng một lần là thuốc lá điện tử dùng một lần đi vào lĩnh vực thuốc lá điện tử.
2.C007 có dung tích 5,5ml thuốc lá điện tử, chứa 2% muối nicotin.
Mô tả
Thuốc lá 2% Nic
Thuốc lá điện tử dùng một lần COO7, Thuốc lá Nic 2%, là loại thuốc lá điện tử dùng một lần đi vào lĩnh vực thuốc lá điện tử.
Dòng sản phẩm dành riêng cho bất kỳ người dùng hookah nào và bất kỳ ai thích hương vị trái cây, khói.
Chúng tôi rất vui được cung cấp cho bạn dịch vụ một lần 2000 hơi C007!
C007, Thuốc lá 2% Nic, có chất lỏng thuốc lá điện tử 5,5ml, chứa 2% muối nicotin, có thể nói là loại thuốc lá điện tử dùng một lần tương đối rắn. Đối với loại thuốc lá điện tử này, nó có thể cung cấp 2000 hơi thở.
Thuốc lá điện tử dùng một lần C007, Thuốc lá điện tử 2%, có pin 1000mah, nói một cách tương đối là đủ, đủ để chúng ta sử dụng hết 5,5ml chất lỏng thuốc lá điện tử mà không lãng phí.
Thuốc lá điện tử dùng một lần C007, Thuốc lá Nic 2%, có hệ thống kiểm soát luồng khí, nghĩa là nó là một công tắc khí nén.
Nó chỉ cần hít vào là khởi động máy và có được điếu thuốc lá điện tử như ý muốn. Thuận tiện và bền bỉ.
Chào mừng khách hàng mới và cũ đến mua hàng! ! !
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 5,5ml chất lỏng E |
| Phun | 2000 nhát mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Dung lượng pin 1000mAH |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 21kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30cm |
Câu hỏi:
1.Có bao nhiêu lượt vape bằng một điếu thuốc?
Khi chúng tôi tính trung bình thành từng hơi, điều đó có nghĩa là bạn sẽ phải dùng 500 vape để có được lượng nicotin tương đương với một điếu thuốc. Đó là một sự khác biệt rất lớn trong lượng nicotine tiêu thụ! Hãy nhớ rằng một số chất lỏng điện tử có hàm lượng nicotin thấp hơn.
2.Bạn nên hít bao nhiêu hơi vape?
Không có điều gì là "bình thường" thực sự và bạn có thể hít vài hơi mỗi ngày. Lượng nicotine chấp nhận được hàng ngày thay đổi tùy theo một số yếu tố sinh học và lối sống.
3.Vape nào có lượng nicotin thấp nhất?
3 mg nicotin - Đây là hàm lượng nicotin thấp nhất bạn có thể có trong chất lỏng (trừ khi bạn tự trộn nó với một ít 0 mg để pha loãng). Đây thường là bước cuối cùng lý tưởng cho những người bỏ thuốc đã giảm lượng tiêu thụ xuống mức gần như không có gì.
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi đang sản xuất thuốc lá điện tử, hy vọng được hợp tác kinh doanh với bạn! Cảm ơn!
Q: Bạn thường nhận được câu trả lời khi nào?
Trả lời: Mọi yêu cầu sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ.
Q: Phải làm gì với việc trả lại?
Trả lời: Chúng tôi không chấp nhận trả lại nếu sản phẩm không có vấn đề gì.
Nếu nguyên nhân là do sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ hậu mãi tương ứng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích













