Bút Vape bán chạy
1. D15 là sản phẩm mới của thương hiệu IASvape, có vỏ bằng thép không gỉ và lớp sơn mà mọi người sẽ yêu thích.
2. Có cảm giác chạm vào.
Mô tả
IAS vape bút vape phun thuốc lá điện tử
Thuốc lá điện tử dùng một lần D15 được làm bằng thép không gỉ thời trang và có ống ngậm cấp thực phẩm chất lượng cao, rất sạch sẽ và vệ sinh.
D15 có dung tích 2 ml và có thể cung cấp 600 hơi thở, rất phù hợp với hầu hết người dùng và mang lại cảm giác rất dễ chịu.
D15 có giá rất phải chăng.
D15 có nhiều hương vị khác nhau. Có mười lựa chọn ngon miệng, bao gồm trái cây, bạc hà và thuốc lá. Dịch vụ ODM/OEM có sẵn.
Thuốc lá điện tử dùng một lần D15 không chỉ có giá cả phải chăng và dễ sử dụng mà còn mang lại trải nghiệm thuốc lá điện tử ngon miệng và thỏa mãn.
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 2ML chất lỏng E |
| Phun | 600 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 550mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 cái trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 16,3kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30cm |
Câu hỏi:
1.Mỹ có cấm vape dùng một lần không?
Lệnh cấm vape dùng một lần trên toàn thế giới
Về mặt kỹ thuật, vape dùng một lần không hợp pháp ở Hoa Kỳ: Cơ quan Quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ (FDA) chưa cấp phép cho bất kỳ sản phẩm nào được tiêu thụ. Tuy nhiên, việc thiếu sự chấp thuận của FDA đã không ngăn được các cửa hàng vape và trạm xăng trên toàn quốc bán chúng.
2. Hiện nay vape được gọi là gì?
Thuốc lá điện tử (thuốc lá điện tử), vape,bút vape hoặc hookah, Ống dẫn điện tử, hệ thống phân phối nicotine điện tử (ENDS), thiết bị hút thuốc lá điện tử và các sản phẩm vaping khác là những thiết bị chạy bằng pin cho phép người dùng hít hoặc vape, chất lỏng dạng khí dung (e-juice).
3.1000 hơi vape bằng bao nhiêu điếu thuốc?
Người ta ước tính rằng mọi người hít phải 10-12 hơi khi hút một điếu thuốc lá trung bình từ đầu đến cuối. Vì vậy, như đã nói, một chiếc vape dùng một lần cung cấp 1000 hơi sẽ cung cấp lượng tương đương100-120 thuốc lá, hoặc 5-6 gói, vì 20 là số lượng điếu thuốc trong một gói.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích














