Thuốc lá điện tử Vape tuân thủ Tpd mới 600 Puffs Vape Pen
1. Chào mừng bạn sử dụng thuốc lá điện tử dùng một lần D23 mini.
2. Thuốc lá điện tử dùng một lần nhỏ tuyệt vời này chứa rất nhiều hương vị, vừa vặn thoải mái trong tay và dễ dàng bỏ vào túi của bạn.
Mô tả
Hơi EGQ cho thuốc lá điện tử
Thuốc lá điện tử dùng một lần D23 Mini sử dụng công nghệ thuốc lá điện tử EGQ Vapor và được trang bị pin 550mah, có thể sử dụng ổn định, hiệu quả mà không gây lãng phí.
Mỗi điếu thuốc lá điện tử dùng một lần D23 có dung tích tinh dầu là 2ml và mỗi thiết bị có thể cung cấp khoảng 600 hơi.
Đặc điểm nổi bật nhất của Thuốc lá điện tử dùng một lần D23 Mini là sự tiện lợi. Bạn có thể dễ dàng mang theo chiếc thuốc lá điện tử nhỏ gọn này bên mình.
Ngoài ra, với thiết kế đẹp mắt và hiện đại, chắc chắn nó sẽ thu hút sự chú ý cho dù bạn sử dụng ở đâu.
Một đặc điểm chính khác của thuốc lá điện tử dùng một lần D23 là có nhiều hương vị để bạn lựa chọn phù hợp với sở thích cá nhân. Dù bạn thích vị trái cây, vị ngọt hay vị bạc hà, D23 đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
Hãy dùng thử D23 ngay hôm nay và trải nghiệm niềm vui tột cùng của thuốc lá điện tử!
Chi tiết của nó như sau:
| Muối nicotin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 2ml chất lỏng E |
| Puff | 600 hơi/thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Dung lượng pin 550mAH |
| hương vị | 10 hương vị có sẵn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 18kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30 cm |
Câu hỏi:
1. Vape an toàn nhất cho sức khỏe là gì?
HELO Air: Vape an toàn nhất để tăng cường năng lượng. ...
LUVV Air VITA: Vape Vitamin an toàn nhất. ...
HealthVape CHILL: Vape thảo dược an toàn nhất. ...
ZERO: Vape an toàn nhất để cai thuốc lá. ...
ELFBAR BC5000 Ultra: Vape an toàn nhất cho Nicotine. ...
Tribe Tokes CBD All-In-One: Bút Vape CBD an toàn nhất. ...
ELFBAR 600: Vape có hàm lượng nicotine thấp an toàn nhất.
2. Những loại vape nào được FDA chấp thuận?
Gói hộp mực / viên nang Logic Vapeleaf. Hệ thống hơi thuốc lá Logic Vapeleaf. Gói tinh dầu thuốc lá Logic Pro. Hệ thống xe tăng dạng viên nang Logic Pro (1) ...
Thuốc lá giàu NJOY HÀNG NGÀY 4,5% Thuốc lá giàu NJOY HÀNG NGÀY THÊM 6% Thiết bị NJOY ACE. ...
Vuse Vibe Power Unit (1) Vuse Vibe Tank Original 3.0% Vuse Vibe Power Unit (2)
3.Tại sao các thanh elf lại bị thu hồi?
Các cửa hàng ở Anh đang loại bỏ Elf Bar khỏi kệ hàng saumột nghiên cứu cho thấy vape chứa hàm lượng nicotin bất hợp pháp. Thiết bị này đã được đưa ra khỏi thị trường sau cuộc điều tra của Daily Mail.
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi đang sản xuất thuốc lá điện tử, hy vọng được hợp tác kinh doanh với bạn! Cảm ơn!
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Hỏi: Việc trả lại phải làm gì?
Trả lời: Chúng tôi không chấp nhận trả lại nếu sản phẩm không có vấn đề gì.
Nếu nguyên nhân là do sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ hậu mãi tương ứng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích














