Thuốc lá điện tử dùng một lần vuông 800 Puffs Vape Pens House Of Vapes
1. Thuốc lá điện tử dùng một lần L58F có thiết kế nhẹ, thời trang và nhỏ gọn.
2. Thuốc lá điện tử dùng một lần L58F có 10 hương vị phổ biến và hỗ trợ các hương vị tùy chỉnh.
3.Thuốc lá điện tử dùng một lần L58F có khoảng 600 hơi.
Mô tả
Bút Vape IAS
Bạn đang tìm kiếm một loại thuốc lá điện tử đáng tin cậy và giá cả phải chăng? Không cần tìm đâu xa ngoài L58F. Với kích thước nhỏ gọn và thiết kế gọn nhẹ, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn di chuyển. Và với nhiều hương vị khác nhau để lựa chọn, bạn có thể tìm thấy loại hoàn hảo để thỏa mãn cơn thèm vaping của mình.
Nhưng điều khiến L58F khác biệt so với các loại thuốc lá điện tử dùng một lần khác trên thị trường là công nghệ cuộn lưới tiên tiến. Thiết kế sáng tạo này đảm bảo bạn sẽ tận hưởng trải nghiệm hương vị nhất quán và ấn tượng mỗi khi bạn vape. Vậy tại sao phải chờ đợi? Hãy đặt mua bút thuốc lá điện tử L58F của bạn ngay hôm nay và bắt đầu tận hưởng cuộc cách mạng vaping!
Chi tiết của nó như sau:
| Muối nicotin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 2ml chất lỏng E |
| Puff | 600 hơi/thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Dung lượng pin 700mAH |
| Hương vị | 10 hương vị có sẵn |
| Hộp quà tặng | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 18kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30 cm |
Câu hỏi:
1. Hút vape mỗi ngày một lần có tệ không?
Trong khithỉnh thoảng vaping hoặc hút thuốc thường ít gây hại hơn so với việc sử dụng thường xuyên hàng ngày, nó vẫn có những ảnh hưởng tiêu cực đến sức khỏe. Những rủi ro liên quan đến việc tiêu thụ vaping và thuốc lá điện tử bao gồm: Bệnh tim và huyết áp cao. Nhiễm trùng đường hô hấp và kích ứng.
2.Phổi có lành lại sau khi hút thuốc lá điện tử không?
Việc hiểu liệu phổi có thể lành lại sau bất kỳ tổn thương nào mà vaping có thể gây ra hay không có thể phụ thuộc vào mức độ và loại tổn thương. Phổi có thể tái tạo một số mô bị tổn thương. Tuy nhiên, khi thiệt hại quá rộng, nó có thể là vĩnh viễn.
3.Tại sao vaping có hại cho thanh thiếu niên?
nghiện: Thuốc lá điện tử có chứa nicotin, một loại thuốc gây nghiện cao. Bạn không cần phải vape mỗi ngày để bị nghiện. lo lắng và trầm cảm: Nicotine làm cho tình trạng lo lắng và trầm cảm trở nên tồi tệ hơn. Nó cũng ảnh hưởng đến trí nhớ, sự tập trung, khả năng tự chủ và sự chú ý, đặc biệt là trong việc phát triển trí não.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Q: Bạn thường nhận được câu trả lời khi nào?
Trả lời: Mọi yêu cầu sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích













