Jacob E thuốc lá
1.D20 là loại thuốc lá điện tử dùng một lần đẹp mắt với nhiều hương vị và màu sắc tươi sáng.
2.Thiết kế thời trang, nhẹ và nhỏ gọn, vừa vặn trong tay và túi
Mô tả
Jacob E thuốc lá
Thuốc lá điện tử dùng một lần D20 còn gọi là Jacob E Cig – Một sự lựa chọn phong cách và tiện lợi
Thuốc lá điện tử dùng một lần D20, Jacob E Cig, là một thiết bị được thiết kế đẹp mắt với nhiều hương vị và màu sắc rực rỡ. Với thiết kế nhỏ gọn và nhẹ, nó hoàn toàn vừa vặn trong tay và túi của bạn, khiến nó trở thành sự lựa chọn tuyệt vời và người bạn đồng hành tiện dụng mọi lúc mọi nơi.
Được cung cấp năng lượng bởi pin 550mah, bạn không phải lo lắng về việc lãng phí hoặc hết điện với Thuốc lá điện tử dùng một lần D20. Nó cũng được nạp sẵn 3,2ml tinh dầu, đảm bảo rằng bạn có thể tận hưởng trải nghiệm tương đối lâu dài.
Hầu hết thuốc lá điện tử dùng một lần D20 (Jacob E Cig) chứa 2% nicotin để giúp người hút thuốc bỏ thuốc lá. Tuy nhiên, nếu bạn không muốn có nicotine, chúng tôi có thể tùy chỉnh cho phù hợp.
Với 800 lần phun và sử dụng công tắc kích hoạt bằng không khí, tất cả những gì bạn phải làm là hít một hơi dài để nó hoạt động.
Tóm lại, Thuốc lá điện tử dùng một lần D20, Jacob E Cig, là một thiết bị hợp thời trang và tiện lợi, mang lại khả năng vaping mượt mà với nhiều hương vị khác nhau để bạn lựa chọn. Thiết kế gọn nhẹ và thời lượng pin dài khiến nó trở nên hoàn hảo cho những người luôn di chuyển. Nói lời tạm biệt với thuốc lá truyền thống cồng kềnh và lộn xộn và trải nghiệm sự tiện lợi thời hiện đại của vaping với Thuốc lá điện tử dùng một lần D20-Jacob E Cig.
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 3,2ML chất lỏng E |
| Phun | 800 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 550mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 15kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30cm |
Câu hỏi:
1. Hương vị tốt nhất cho bút vape là gì?
Tinh dầu thuốc lá, Tinh dầu việt quất, Tinh dầu táo, Tinh dầu vani, Tinh dầu thuốc lá nguyên lá, Tinh dầu Coke, Tinh dầu cà phê.
2. Những hương vị nào nên tránh khi dùng vaping?
a.Bạc hà. Pulegone được tìm thấy trong dầu chiết xuất từ cây bạc hà và được biết là gây ung thư.
b.Diacetyl, acetoin hoặc pentanedione.
c.kim loại nặng.
d. Vitamin E Acetate.
e.diethylene glycol.
f.Quế.
g.vani.
h.Dâu tây và chuối.
3.Vape nào được ưa chuộng nhất?
Thuốc lá điện tử dùng một lần là loại thuốc lá điện tử phổ biến nhất.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Q: Bạn thường nhận được câu trả lời khi nào?
Trả lời: Mọi yêu cầu sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ.
Q: Phải làm gì với việc trả lại?
Trả lời: Chúng tôi không chấp nhận trả lại nếu sản phẩm không có vấn đề gì.
Nếu nguyên nhân là do sản phẩm, chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ hậu mãi tương ứng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
















