Nhà bán buôn I Vape Với 20000 Puffs
1. R68 là loại thuốc lá điện tử bán chạy nhất không thể tranh cãi.
2. Khi sử dụng hoặc cầm nắm, chúng ta sẽ thấy thân hình tròn trịa, hình dáng nhỏ nhắn, dễ thương của nó giống như một chú yêu tinh nhỏ, đang hoạt động trong lòng bàn tay của chúng ta.
Mô tả
Hộp thuốc lá 6ml
R68 là một loại thuốc lá điện tử đầy phong cách đi kèm với 22ml chất lỏng điện tử với nhiều hương vị khác nhau, từ trái cây và nho hỗn hợp đến bạc hà tươi mát và dâu tây ngon ngọt. Mỗi hương vị có một vẻ ngoài và màu sắc độc đáo, mang đến cho bạn trải nghiệm thuốc lá điện tử được cá nhân hóa chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.
Nhưng không chỉ có hương vị và vẻ ngoài - R68 còn có thời lượng pin ấn tượng.
Với pin 550mAh tích hợp, nó hoàn hảo để sử dụng lâu dài. Thêm vào đó, nó có thể sạc lại.
R68 có màn hình LED hiển thị rõ ràng mức sạc và mức dầu.
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| tinh dầu | 22ML chất lỏng điện tử |
| Phun | 20000 nhát mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 550mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 200 chiếc trong một thùng |
| G.W | 12,5kg |
| MEAS | 55,5 * 28,5 * 30cm |
Câu hỏi:
1. Điều gì xảy ra với đôi chân của bạn khi bạn hút thuốc lá?
Bệnh động mạch ngoại biên (PAD):Hút thuốc có thể làm hỏng mạch máu và làm tăng nguy cơ mắc bệnh PAD, là tình trạng xảy ra khi các động mạch ở chân bị thu hẹp hoặc tắc nghẽn. PAD có thể gây đau chân, đặc biệt khi đi bộ hoặc leo cầu thang.
2. Tóc có cải thiện sau khi bỏ thuốc lá không?
Mặc dùNhững người hút thuốc bị tóc mỏng chắc chắn sẽ lấy lại được mái tóc khỏe mạnh sau khi bỏ thuốc lá, điều tương tự không thể xảy ra đối với những người mắc chứng hói đầu ở nam giới. Nhiều nhất tóc sẽ trở nên đầy đặn, dày và nhờn nhưng những nang tóc bị mất sẽ không mọc lại.
3.Tại sao ngực tôi lại căng cứng sau khi bỏ thuốc lá?
Vì hút thuốc có thể gây đau ngực ngay từ đầu nên bạn có thể ngạc nhiên khi cảm thấy đau hoặc tức ngực sau khi bỏ thuốc. Nhưngđây là một triệu chứng cai nghiện khá phổ biến và sẽ hết khi cơ thể bạn tiếp tục lành lại. Bất chấp nỗi đau, việc bỏ thuốc mang lại nhiều lợi ích sức khỏe ngắn hạn và dài hạn.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích














