Thuốc lá điện tử dùng một lần EVOSS
1.D17A là sản phẩm mới nhất của thương hiệu EGQ.
2. Sản phẩm này không thể sạc lại, là sản phẩm dùng một lần, vứt vào thùng rác sau khi sử dụng và có thể tái chế.
Mô tả
Thuốc lá điện tử dùng một lần EVOSS
D17A, Thuốc lá điện tử dùng một lần EVOSS, là sản phẩm mới nhất của thương hiệu EGQ.
Sản phẩm này không thể sạc lại, là sản phẩm dùng một lần, vứt vào thùng rác sau khi sử dụng và có thể tái chế.
10 hương vị bổ sung cho vẻ ngoài đầy phong cách. Mỗi hương vị tương ứng với một màu sắc khác nhau và tất nhiên màu sắc đó cũng có thể do người dùng quyết định.
Tóm lại, đây là một sản phẩm hấp dẫn, bởi hương vị được chuẩn bị đặc biệt, màu sắc được chọn lọc, hương vị và màu sắc ăn khớp với nhau.
Pin dùng một lần của Thuốc lá điện tử dùng một lần EVOSS này có dung lượng 550mAh và có thể hút tới 800 hơi.
Dung lượng pin và số lượng cổng như vậy có thể nói là rất phù hợp với nhu cầu của người dùng trong một số trường hợp nhất định.
Từ lần đầu làm quen với nó, đến công ty của chúng tôi, cho đến khi nói lời tạm biệt, chúng tôi có thể giảm bớt căng thẳng ở một mức độ nhất định.
Muối NIC 2% sẽ mang đến cho con người cảm giác hoàn hảo. Bạn cũng có thể chọn loại không chứa nicotine để có được hương vị khói độc đáo của trái cây nguyên chất.
3.2ML có thể sử dụng trong thời gian dài và điều quan trọng nhất là không bị rò rỉ dầu, mang đến cho người dùng trải nghiệm tốt nhất và tận hưởng trọn vẹn.
Công tắc điều khiển luồng khí của Thuốc lá điện tử dùng một lần EVOSS cũng phù hợp hơn với người mới sử dụng thuốc lá điện tử và tiện lợi.
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 3,2ML chất lỏng E |
| Phun | 800 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| Ắc quy | Tích hợp pin 550mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 12kg |
| MEAS | 37 * 28 * 26,5cm |
Câu hỏi:
1.Có bao nhiêu nicotin trong thuốc lá điện tử?
Chất lỏng điện tử có bán trên thị trường có mức độ nicotine từ thấp đến cao (thường là 0.3-5% theo thể tích)
2.Thuốc lá điện tử có nhiều nicotine hơn thuốc lá không?
Nhiều vapers hấp thụ nhiều nicotin hơn so với các sản phẩm thuốc lá dễ cháy: Người dùng có thể mua những loại thuốc có nồng độ nicotin cao hơn hoặc tăng điện áp của thuốc lá điện tử để có được hiệu ứng lớn hơn.
3.Thuốc lá điện tử có chứa nicotin không?
Thuốc lá điện tử được coi là sản phẩm thuốc lá vì hầu hết chúng đều chứa nicotin từ thuốc lá. Ngoài nicotine, thuốc lá điện tử có thể chứa các thành phần độc hại và có khả năng gây hại, bao gồm: Các hạt siêu mịn có thể được hít sâu vào phổi.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
Đáp: Nếu hàng còn trong kho thì thường là 1-5 ngày. Nếu không có hàng thì sẽ được xác định theo số lượng và thường mất 1-2 tuần.
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Hỏi: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi thường chấp nhận thanh toán bằng T/T hoặc L/C. Trả trước 50%, chúng tôi sẽ bắt đầu sản xuất, sau khi thanh toán số dư, chúng tôi sẽ giao hàng.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích













