IAS Vape Thuốc lá điện tử dùng một lần
1.D17A là sản phẩm mới nhất của thương hiệu EGQ.
Hương vị 2.10 và các lựa chọn hương vị tùy chỉnh luôn được khách hàng ưa chuộng.
Mô tả
IAS Vape Thuốc lá điện tử dùng một lần
D17A, IAS Vape E Cig dùng một lần, là sản phẩm mới nhất của thương hiệu EGQ.
10 hương vị và lựa chọn hương vị tùy chỉnh luôn được khách hàng ưa chuộng.
D17, IAS Vape E Cig dùng một lần, có vẻ ngoài thời trang với thiết kế đơn giản và phong cách.
D17A là thuốc lá điện tử dùng một lần có dung lượng pin 550mAh và thời lượng pin lên tới 800 hơi.
D17A là thiết bị thuốc lá điện tử dùng một lần được nạp sẵn 3,2ml tinh dầu chất lượng cao, có thể phun tới 800 hơi, tương đương với 30 điếu thuốc, cho phép người hút thuốc chuyển từ thuốc lá điếu sang thuốc lá điện tử.
Công tắc khí nén của D17A, IAS Vape E Cig dùng một lần, cũng rất đơn giản và thiết thực. Không có quá nhiều chương trình phức tạp.
Ngoài vẻ ngoài ưa nhìn, D17A còn có thể mang theo bên mình.
Màu sắc của D17A, IAS Vape E Cig dùng một lần, rất đẹp và có thể là OEM hoặc OEM.
Điều đó có nghĩa là chúng tôi có thể sử dụng logo của bạn.
Chào mừng khách hàng mới và cũ đến thăm.
Chi tiết của nó như sau:
| nicôtin | Muối Nicotin 2% |
| chất lỏng điện tử | 3,2ML chất lỏng E |
| Phun | 800 hơi thở mỗi thiết bị |
| Công tắc | Kiểm soát luồng không khí |
| pin | Tích hợp pin 550mAh |
| hương vị | 10 hương vị có thể được lựa chọn |
| Hộp quà | 10 chiếc trong một hộp quà tặng |
| thùng carton | 400 chiếc trong một thùng |
| G.W | 12kg |
| MEAS | 37 * 28 * 26,5cm |
Câu hỏi:
1.Thuốc lá điện tử có hại không?
Bình xịt thuốc lá điện tử không phải là vô hại. Nó có thể chứa các chất có hại và có khả năng gây hại bao gồm nicotin, kim loại nặng như chì, hợp chất hữu cơ dễ bay hơi và chất gây ung thư.
2.Thuốc lá điện tử có an toàn hơn thuốc lá không?
Thuốc lá điện tử ít gây hại hơn thuốc lá nhưng vẫn không an toàn. Thuốc lá điện tử làm nóng nicotin (chiết xuất từ thuốc lá), hương liệu và các hóa chất khác để tạo thành khí dung mà bạn hít vào. Thuốc lá thông thường chứa 7,000 hóa chất, trong đó có nhiều chất độc hại.
3.Thuốc lá điện tử có giống như vaping không?
Thuốc lá điện tử hoặc các sản phẩm vaping có thể được sử dụng để cung cấp nicotin, cần sa (THC, CBD), hương liệu, hóa chất và các chất khác. Sử dụng thuốc lá điện tử hoặc các sản phẩm vaping đôi khi được gọi là "vaping" hoặc "juuling". Thuốc lá điện tử hoặc các sản phẩm vaping dùng để thoa đôi khi được gọi là bút "dab".
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi đang sản xuất thuốc lá điện tử, hy vọng được hợp tác kinh doanh với bạn! Cảm ơn!
Hỏi: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
Đáp: Nếu hàng còn trong kho thì thường là 1-5 ngày. Nếu không có hàng thì sẽ được xác định theo số lượng và thường mất 1-2 tuần.
Hỏi: Bạn có cung cấp mẫu không? nó miễn phí hay bổ sung?
Trả lời: Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí cho khách hàng. Nếu mẫu cần được tùy chỉnh, chúng tôi sẽ tính phí liên quan.
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích














